Homeताज्या बातम्यामनोरंजन

आदिपुरुष चित्रपटाच्या ट्रेलर लाँच कार्यक्रमासाठी क्रितीनं नेसली गोल्डन साडी !

आदिपुरुष चित्रपटाच्या ट्रेलर लाँच इव्हेंटमध्ये कृती सेननने तिच्या चाहत्यांना अवाक् केले. प्रभास सह-अभिनेत्री असलेल्या चित्रपटात जानकी (सीता) ची भ

कृषी उत्पादनासाठी नवीन तंत्रज्ञानाची गरज
रझा अकादमीवर कायमची बंदी घालण्यासाठी शिफारस करा – आ. अतुल भातखळकर
राष्ट्रीयकृत व ग्रामीण बँकेचा मनमानी कारभार

आदिपुरुष चित्रपटाच्या ट्रेलर लाँच इव्हेंटमध्ये कृती सेननने तिच्या चाहत्यांना अवाक् केले. प्रभास सह-अभिनेत्री असलेल्या चित्रपटात जानकी (सीता) ची भूमिका करणारी अभिनेत्री, अबू जानी आणि संदीप खोसला या जोडीने डिझाइन केलेल्या कस्टम-मेड साडीमध्ये पाहण्यासाठी स्वप्नाळू दिसली.

ती खादीची साडी आणि विंटेज केरळ कॉटन साडी असलेल्या हस्तिदंतीच्या दुहेरी ड्रेपमध्ये घसरली. हे डोके फिरवणारे लुक एकत्र करण्यासाठी दोन साड्या एकत्र केल्या होत्या. पण थांबा, अजून काही आहे. हस्तिदंतीची खादी साडी जरदोजी बॉर्डरने सुशोभित केली गेली होती, तर केरळच्या ड्रेपला 24-कॅरेट सोन्याच्या खादी ब्लॉक प्रिंटने जिवंत केले होते. तिने फुलांच्या अलंकारांनी (तांबा टिक्की फुले) आणि पाचूने सजवलेले शाही मोहरी ब्लाउजसह देखावा गोलाकार केला.

COMMENTS