Homeताज्या बातम्यामहाराष्ट्र

महिला उद्योजकांच्या उत्पादनांचे मंत्रालयात प्रदर्शन

मुंबई: राज्यातील लघुउद्योजक महिलांना व्यासपीठ मिळवून देण्यासाठी राज्य शासन आणि  उद्योगिनी प्रतिष्ठानमार्फत मंत्रालयातील त्रिमूर्ती प्रांगणात दि.

जिल्ह्यातील 2 हजार 620 महिलांचा पुण्यश्लोक अहिल्यादेवी होळकर पुरस्काराने सन्मानित
मनोज जरांगे यांच्या हत्येचा कट उघड, २.५ कोटी रुपयांची सुपारी
कोल्हापुरात तिघांचा बुडून मृत्यू

मुंबई: राज्यातील लघुउद्योजक महिलांना व्यासपीठ मिळवून देण्यासाठी राज्य शासन आणि  उद्योगिनी प्रतिष्ठानमार्फत मंत्रालयातील त्रिमूर्ती प्रांगणात दि. ४ ते ६ ऑगस्ट दरम्यान महिला उद्योजकांच्या उत्पादनांचे प्रदर्शन व विक्रीचे आयोजन करण्यात आले आहे. या उपक्रमास महिला व बालविकास मंत्री आदिती तटकरे यांनी भेट देऊन महिला उद्योजकांशी थेट संवाद साधला व त्यांना प्रोत्साहन दिले.

उद्योगिनी प्रतिष्ठानच्या मीनल मोहाडीकर यांनी प्रदर्शनाचे संयोजन केले आहे. राज्यभरातील 20 पेक्षा अधिक महिला उद्योजकांनी यामध्ये सहभाग घेतला आहे.

प्रदर्शनात गृहोपयोगी वस्तू, मिलेट फूड, आयुर्वेदिक उत्पादने आणि इतर विविध प्रकारच्या स्थानिक उत्पादनांचा समावेश आहे.

COMMENTS